นิสิตวีไอพี

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ดู: 763|ตอบกลับ: 0

สอนลูกสาวเล่นเสียว

[คัดลอกลิงก์]

37

446

1015

เครดิต

ระดับ 3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
1015
เรื่องสอนลูกสาวเล่นเสียวสวัดดีครับตอนนี้ผมก็อายุ33แล้วเข้าเรื่องเลยครับคือผมกับลูกสาวของผม
ด้ายมีอะไรกันตอนนั้นลูกของผมด้ายอายุ12ปีพอดีคือผมกับแม่ของลูกผมไม่ได้อยู่ด้วยกันคือตางคนก็ต่างมีใหม่แต่
ผมก็เป็นพ่อหม่ายมาหลายปีแล้วครับปะมาน6ปีตอนนั้นลูกสาวของผมอยากมานอนกับผม
คือผมต้องไปลับลูกมาอยู่ด้ายคือโรงเรียนปิดตันนั้นผมก็ไม่คิดอะไรแต่มีคืนหนึ่งผมก็นอนกับลูกและตอน
นั้นนั้นเองคือมือของผมไปโดนจิ๋มของลูกผมพอดีแต่ลูกของผมก็นอนลับอยู่ผมก็อยากรู่ว่าจิ๋มของ
ลูกผมสวยแค่ใหนผมเลยค่อยๆเอามือจับกางเกงของลูกสาวผมออกแต่ลูกผมก็ยังลับอยู่ผมเลย
ด้ายใจก็เลยทอดออกและแล้วผมก็เห็นจิ๋มที่ปิดสนิดและสวยมากไม่มีขนเลยผมก็ใช้มือจับที่จิ๋มแล้วค่อยๆแหกออก
สวยจิงๆครับรูเล็กนิดเดียวเองผมเลยกับลูกผมท่างขาออกแล้วผมก็คอยๆใช้เจ้าโลกของผม
ถูที่จิ๋มของลูกผมเบาๆจนรู้ได้ว่าจิ๋มของลูกผมมีน้ำออกมานิดๆผมก็ได้ใจเลยผมก็พยายามเอาเจ้าโลกถูไปถูมาแค่ถูก็เสียวแล้ว
ผมก็ใช้น้ำบ่อน้อยของผมหรือน้ำลายและครับถาที่จิ๋มจนยื้มแล้ว
ผมก็ค่อยๆดันเจ้าโลกของผมเข้าออกที่ปากจิ๋มผมก็พยายามดันให้เข้าแต่ผมก็กัวลูกผมตื่น
ผมก็จิ่มเบาๆและแล้วผมก็ดันเจ้าโลกของผมเข้าไปทีละนิดที่ละนิดผมรู่สึกด้ายว่าเสียวมากเลย
เข้าไปแค่หัวเองลูกผมคงเจ็บครับเลยตื่นผมก็ไม่รู่จะทำอยางไรเลยบอกลูกผมว่าเดียวพ่อ
จะสอนให้หนูเสียวเองน่ะลูกผมคงตกใจและงงๆผมก็ค่อยๆดันเข้าไปลูกผมบอกว่า พ่อหนูเจ็บผมไม่สนใจครับผมดันเข้า
ไปอิกตอนนั้นผมเสียวมาเลยมันแน่นไปหมดน้ำผมแท้บแตกเลยกับ
ผมกดไปจนมิดเลยลูกสาวผมบอกว่า  พ่อ.......หนู....ปวด...ฉี่..ผมก็รู่เลยว่าลูกสาวผมกำลังจะแตกผมเลยกด
เข้าอิกจดผมไม่ใหวและแล้วผมก็น้ำแตกในจิ๋มของลูกผมเลยครับแค่กดเข้าทีเดียวเองมันทั่งเสียว
ทั่งจุกเลยครับจิ๋มของลูกผมตอดลับของผมจนผมแท่บจะขาดใจเลยตั้งแค่ครั่งนั้นผมกับลูกผมก็จดกันบ่อยมากๆครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ลด50%
VIP-ตลอดชีพ
เข้าได้ 5 เว็บ

โหมดเฉพาะข้อความ|โหมดมือถือ|DekCUTE.com  

GMT+7, 27-3-2017 21:31 , Processed in 0.177811 second(s), 23 queries .